KQBD – Kết quả bóng đá trực tuyến hôm nay nhanh, chính xác nhất

Dưới đây là bảng kết quả bóng đá, tổng hợp kết quả tất cả các trận đấu vừa mới diễn ra đêm qua và rạng sáng nay.

Nếu anh em muốn tham gia cá cược banh bóng thì hãy xem qua bài hướng dẫn lựa chọn trang cá cược bóng đá uy tín của Fi88 biên soạn, hy vọng sẽ có ích cho anh em.

FI88 KHUYẾN MÃI ĐỘC QUYỀN (CHỈ CÓ TẠI LINK NÀY):

02:00 Al-Riffa 3-1 Shbab Alkhaleel 1-0

02:00 East Riffa 2-2 Hilal AL Quds 0-2

02:00 Jableh SC 0-0 Al Kuwait SC 0-0

22:00 Dhufar 1-1 CD Arabe Unido 1-1

22:00 Teshrin SC 3-1 Al-Nejmeh 3-0

22:00 Al-Ansar (LIB) 0-4 Al-Seeb 0-3

22:00 Maziya 2-5 ATK Mohun Bagan 1-2

18:00 Gokulam Kerala FC 1-2 Bashundhara Kings 0-1

19:00 Druk Lhayul FC 1-5 Thimphu City 0-3

19:00 Mozambique 0-1 Swaziland 0-0

00:30 Dunajska Streda 4-2 Tatran LM 2-0

22:59 MSK Zilina 0-2 Trencin 0-1

23:30 Enppi 2-2 Ghazl El Mahallah 1-2

01:30 Dynamo Dresden 0-2 Kaiserslautern 0-0

01:00 Excelsior SBV 1-1 ADO Den Haag 0-0

01:30 Villefranche 1-3 Quevilly 1-1

07:30 Club Sport Emelec 7-0 Independiente Petrolero 4-0

07:30 Palmeiras 4-1 Deportivo Tachira 2-0

07:30 Univ Catolica 0-1 Talleres Cordoba 0-0

07:30 Flamengo 2-1 Sporting Cristal 1-0

05:15 Velez Sarsfield 4-0 Estudiantes La Plata 1 2-0

05:15 Nacional Montevideo 3-0 Bragantino 2-0

20:00 Ruvu Shooting 1-1 Azam 0-0

18:00 Mbeya City 0-1 Coastal Union 0-0

16:30 1 The Gap NPL (w) 6-2 Brisbane City (w) 5-1

00:00 Tarsus Idman Yurdu 2-2 Bursa Niluferspor AS 2-1

90phút [2-2], 120phút [2-2], Pen [1-4],

19:30 Bayburt Ozel Idare 0-3 Bodrumspor 0-1

18:30 Cockburn City U20 3-2 Gwelup Croatia U20 1-1

08:00 New Mexico United 7-0 Phoenix Rising FC 4-0

01:10 1 Plaza Colonia Reseves 1-4 Penarol Reserve 0-2

01:00 Wanderers FC Reserve 2-4 Torque Reserves 2-2

00:00 1 Defensor Sporting Reserve 1-3 Nacional De Football Reserves 0-1

20:00 CA River Plate Reserves 2-1 Rentistas Reserves 0-1

22:30 Mes Rafsanjan 0-2 Esteghlal Tehran 1 0-0

22:30 Zob Ahan 0-0 Nassaji Mazandaran 0-0

22:59 Artvin Hopaspor 0-1 Utkoi 0-0

02:15 Fylkir (w) 0-4 Vikingur Reykjavik (w) 0-2

02:00 UD Granadilla Tenerife Sur (w) 0-1 Sporting De Huelva (w) 0-0

01:45 Halifax Town 1-2 Chesterfield 0-1

04:30 CD Vida Reserves 2-0 CD Victoria La Ceiba Reserves 1-0

04:00 1 Real Espana Reserves 1-0 Honduras Progreso Reserves 1-0

07:00 Guayaquil SC 2-2 CD El Nacional 2-1

17:00 Adelaide Hills 1-2 Eastern United 1-0

22:59 IFK Goteborg U21 4-1 HackenU21 1 2-0

22:00 Elfsborg U21 9-1 Norrby IF(U21) 4-1

22:00 IFK Varnamo U21 1-2 Halmstads U21 0-0

21:30 Utsiktens BK U21 2-2 Varbergs BoIS U21 1-0

02:45 Dalvik Reynir 2-0 Thor Akureyri 1-0

02:15 1 Grindavik 1-2 IR Reykjavik 0-1

02:15 Hviti Riddarinn 0-2 Kordrengir 0-0

02:15 HK Kopavogs 3-1 Grotta Seltjarnarnes 1-0

01:00 Vestri 1-1 Afturelding 0-0

90phút [1-1], 120phút [2-3],

01:00 Sindri 3-5 Akranes 1-1

01:00 1 UMF Selfoss 1-1 Magni 1-0

90phút [1-1], 120phút [1-1], Pen [5-3],

00:00 HotturHuginn 1-3 KFR Aegir 1-1

15:30 Western Sydney Wanderers U20 6-1 St.George Saints U20 2-0

22:30 Tukums-2000 0-3 FK Valmiera 0-1

21:30 FK Auda Riga 1-2 FK Liepaja 0-1

07:30 Defensa Y Justicia 0-2 CSD Antofagasta 0-1

07:30 Dep.Independiente Medellin 1-1 Guairena 1-0

07:30 Liga Dep. Universitaria Quito 1-1 Atletico Clube Goianiense 1-0

07:30 Internacional RS 5-1 9 de Octubre 1 1-1

05:15 Union La Calera 3-2 Universidad Catolica 2-1

05:15 Santos 1-1 Banfield 2 1-1

16:35 Northern Tigers FC (w) 0-0 Blacktown Spartans(w) 0-0

07:00 CF10 Houston FC 2-4 Corinthians San Antonio 0-0

06:30 West Chester United 3-2 Real Central NJ 2-1

06:30 South Georgia Tormenta B 1-1 Asheville City 0-0

06:30 East Atlanta 1-4 SC United Bantams 0-1

01:00 OSTO youth team 5-1 Salto SP Youth 1 1-1

03:00 KM Reykjavik 0-2 Lettir Reykjavik 0-0

03:00 Ulfarnir 4-2 Skautafelag Reykjavikur 2-1

03:00 KA Asvellir 1-2 RB Keflavik 1-2

05:00 HFX Wanderers FC 1-2 Toronto FC 0-0

17:50 Viva Chennai FC 1-1 Chennai Customs 0-1

15:40 Swaraj FC 2-1 Southern Railway 2-0

19:15 1 Farashganj SC 0-2 Gopalganj SC 0-0

01:35 City Wilanow 2-3 FC Lesznowola 1-2

22:59 KS Raszyn II 1-3 Przyszlosc Wlochy 1-1

22:30 Inter Turku 10-0 Inter Turku II 1 5-0

22:00 Klubi 04 Helsinki 0-4 HJK Helsinki 0-2

05:30 Sportivo San Lorenzo 2-0 Independiente Luque 1-0

21:00 Guarani de Trinidad 1-2 Club Fernando de la Mora 1-1

07:30 Ponte Preta 0-0 Chapecoense SC 0-0

05:00 Sport Club Recife PE 0-1 CRB AL 0-1

22:59 Estoril U23 0-0 Braga U23 1 0-0

90phút [0-0], 120phút [3-0],

01:00 FK Sutjeska Niksic 1-3 Mornar 1-0

01:00 FK Rudar Pljevlja 1-3 Jezero Plav 0-0

01:00 Decic Tuzi 1-2 FK Podgorica 0-2

01:00 FK Buducnost Podgorica 6-0 OFK Petrovac 4-0

01:00 FK Iskra Danilovgrad 0-2 FK Zeta 0-2

00:00 Union Gurten 1-0 SV Ried B 0-0

00:00 Sturm Graz (Youth) 7-0 SK Treibach 4-0

00:00 SC Gleisdorf 0-0 TUS Bad Gleichenberg 0-0

00:30 Orlando Pirates 4-1 Maritzburg United 2-0

20:00 AmaZulu 1-2 Lamontville Golden Arrows 1-1

22:59 Atalanta U20 1-2 Juventus U20 0-1

00:40 MPS 1-1 ToTe 0-0

00:00 ACE 3-3 FC Melody 2-3

23:30 FC Haka Juniors 3-1 Pirkkalan JK 3-0

22:30 KOM Podgorica 3-1 Cetinje 0-0

22:30 OSK Igalo 0-3 Bokelj Kotor 0-1

22:30 Arsenal Tivat 5-3 FK Grbalj Radanovici 1-0

22:30 OFK Titograd 1-0 Jedinstvo Bijelo Polje 1-0

22:30 FK Mladost DG 3-1 FK Berane 2-0

23:45 Ataka Vilnius 1-5 FK Riteriai 0-1

22:30 Klaipedos Granitas 0-4 Kauno Zalgiris 0-1

01:35 CA Huracan 0-0 Deportivo Madryn 0-0

16:30 Tuuliin Tom Tulnuud 3-2 Shonkhoruud 1-1

20:00 Shohada Babolsar 1-2 Niroye Zamini 0-1

21:30 Tartu JK Tammeka U19 2-1 Tartu FC Helios/Jogeva Noorus 96 U19 0-1

00:00 1 Real Santuario 3-0 Politecnico J.I.C. 2-0

22:05 Medellin City FC 5-2 Estudiantes de Medellin 4-0

22:05 FC Leones Reserves 2-1 Atletico Nacional Medellin Reserves 3 1-0

23:30 Iraq U23 0-1 Iran U23 0-1

02:00 Strindheim IL 2-1 Melhus 1-1

23:30 Tiller 3-2 Byasen Toppfot 3-1

22:59 AS Douanes Ouagadougou 2-0 Rahimo FC 1-0

00:00 TuS Mayen 3-0 SG Ellscheid 1-0

23:30 SpVgg Ansbach 2-0 SC Eltersdorf 0-0

00:30 Maccabi Haifa 2-2 Hapoel Beer Sheva 0-1

90phút [2-2], 120phút [2-2], Pen [1-3],

18:00 Olympic Kingsway Reserves 5-3 Quinns FC Reserves 3-1

00:00 Jonkopings Sodra IF 0-1 Skovde AIK 0-0

00:00 Ostersunds FK 0-0 Orgryte 0-0

02:15 Breidablik (w) 0-1 Valur (w) 0-0

18:30 1 Svay Rieng FC 0-2 Visakha FC 0-1

22:10 Atletico Zamba U19 1-0 Academia de Crespo U19 1-0

22:15 FC Pyunik 1-0 Ararat Yerevan 1-0

17:00 1 West Adelaide SC 0-2 Modbury Jets 0-1

16:30 Playford City Patriots 0-1 Vipers 0-0

16:30 North Pine United 0-6 Brisbane City 0-2

16:00 Willoughby Dalley 5-2 Wollongong Olympic FC 1-0

17:15 1 Birgunj Youth Academy 1-5 Planning Boys United 1-2

14:00 Swoyambhu Club 2-3 Mahabir Club 1-1

00:00 Weinland Gamlitz 1-1 Leoben 0-1

23:30 SAK Klagenfurt 1-0 VST Volkermarkt 0-0

02:15 CD Burela FS Pescados Ruben Futsal 4-3 Manzanares FS Futsal 1 2-0

02:00 Vaidepenas Futsal 5-4 DKV Seguros Zaragoza Indoor So 1 3-1

01:45 Catgas Energia Futsal 2-2 Xota Navarra Futsal 2-1

01:30 2 Levante Futsal 5-3 Cordoba Futsal 1 3-2

01:00 Rios Renovables Ribera Navarra Futsal 2-8 F.C.Barcelona Futsal 0-2

01:00 Sapucaiense RSU20 0-2 FBC Riograndense U20 0-2

01:00 Brasil De Farroupilha/RS U20 0-1 Apafut RS (Youth) 1 0-1

16:30 Melbourne Knights 1-2 Oakleigh Cannons 1-2

01:00 Pague Menos 4-2 Cariri 1-1

00:00 Flora Paide 3-0 Tartu JK Maag Tammeka 1-0

22:00 Tallinna JK Legion 1-3 Levadia Tallinn 0-2

22:00 FC Kuressaare 1-1 Nomme JK Kalju 0-0

22:00 Tallinna JK Legion 1-3 FC Flora Tallinn 0-2

01:45 Carrigaline United 1-1 Midleton FC 1-1

01:00 1 Ringmahon Rangers 0-1 Rockmount 0-0

23:15 Kazma 2-1 Al-Salmiyah 0-1

21:00 Sogdiana Jizak 3-0 Kuruvchi Kokand Qoqon 0-0

21:00 Kuruvchi Bunyodkor 1-4 Nasaf Qarshi 1-2

19:15 Kuching FA 1-5 Terengganu B 1-3

01:00 AFC 2-1 Excelsior Maassluis 1-0

01:00 Katwijk 2-0 IJsselmeervogels 2-0

01:00 Jong Sparta Rotterdam (Youth) 1-1 Koninklijke HFC 0-1

01:00 GVVV Veenendaal 2-0 De Treffers 1-0

00:30 Volendam (Youth) 1-0 Rijnsburgse Boys 0-0

01:00 Estudiantes LP (w) 0-1 Lanus (w) 0-1

00:00 Les Astres FC 1-0 APEJES Academy 0-0

22:00 Union Douala 1-1 Panthere Sportive du Nde 0-1

22:00 Djiko FC de Bandjoun 0-0 Racing de Bafoussam 1 0-0

22:00 Tonnerre Yaounde 0-0 Canon Yaounde 0-0

22:00 1 UMS de Loum 0-1 Coton Sport 0-0

22:00 Avion Academy 2-0 New Star De Douala 0-0

21:30 Yafoot FC 1-2 Eding Sport FC 0-2

21:30 Bamboutos de 0-1 Fovu Baham 0-0

20:00 PWD de Bamenda 2-0 OFTA of Kribi 1 1-0

20:00 Stade Renard de Melong 1-1 Colombe du Dja et Lobo 0-0

20:00 Young Sports 0-0 Fauve Azur Elite 0-0

20:00 Renaissance Ngoumou 2-1 Dragon Club Yaounde 0-1

05:00 Gloria RS 0-5 Gremio RS 0-2

01:30 Deportivo Merlo Reserves 2-2 Club Comunicaciones Reserves 1 0-2

01:00 Deportivo Riestra Reserves 1-1 CA Estudiantes Caseros Reserves 0-1

01:00 CA Atlanta Reserves 7-0 Sacachispas Reserves 3-0

01:00 CS Dock Sud Reserves 0-3 Deportivo Armenio Reserves 0-2

01:00 Defensores Unidos Reserves 1-5 CA Ituzaingo Reserves 0-2

01:00 CA Colegiales Reserves 1-1 Canuelas FC Reserves 1 0-1

00:00 UAI Urquiza Reserves 0-1 CA San Miguel Reserves 0-0

00:00 Tristan Suarez Reserves 1-2 Quilmes Reserves 1-1

00:00 Real Pilar Reserves 0-2 Deportivo Espanol Reserves 0-2

22:59 1 Acassuso Reserves 2-1 JJ Urquiza Reserves 2-0

22:59 Victoriano Arenas Reserves 3-0 Puerto Nuevo Reserves 2-0

22:00 1 Sportivo Italiano Reserves 1-0 San Martin Burzaco Reserves 0-0

22:00 Excursionistas Reserves 1-2 Leandro N. Alem Reserves 1-1

20:00 Lujan Reserves 3-0 Deportivo Liniers Reserves 2-0

19:40 Almagro Reserves 1-1 CA Brown de Adrogue Reserves 0-1

01:00 Villa Espanola 0-1 Cerro Montevideo 0-1

01:00 CA Juventud 0-0 CA Atenas 0-0