LTD BD – Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai

Xin gửi tới anh em bảng danh sách lịch thi đấu các trận trong ngày hôm nay, bảng trích nguồn từ Bongdalu, đơn vị sẽ là đối tác chiến lược của Thethaofi88 trong thời gian tới.

Ngoài ra anh em có thể xem thêm: Hướng dẫn chi tiết về cách tham gia cá cược bóng đá tại web cá độ bóng đá uy tín Fi88.

FI88 KHUYẾN MÃI ĐỘC QUYỀN (CHỈ CÓ TẠI LINK NÀY):

14:00 Yokohama Marinos ?-? Kashiwa Reysol

16:30 Avispa Fukuoka ?-? Hiroshima Sanfrecce

17:00 Kawasaki Frontale ?-? Jubilo Iwata

12:00 Consadole Sapporo ?-? Gamba Osaka

16:00 Jeonbuk Hyundai Motors ?-? Daegu FC

17:00 Suwon City ?-? Suwon Samsung Bluewings

18:00 FC Seoul ?-? Incheon United

02:00 Seattle Sounders ?-? FC Kansas City

04:00 DC United ?-? Nashville

06:30 Toronto FC ?-? Atlanta United

06:30 Montreal Impact ?-? Charlotte FC

07:00 Houston Dynamo ?-? Chicago Fire

07:00 Inter Miami ?-? Minnesota United FC

08:00 Austin FC ?-? FC Dallas

09:00 San Jose Earthquakes ?-? LA Galaxy

09:00 Real Salt Lake ?-? Columbus Crew

09:30 Portland Timbers ?-? Colorado Rapids

15:30 Cangzhou Mighty Lions ?-? Beijing Guoan

18:30 Wuhan FC ?-? Shanghai Port

18:30 Zhejiang Greentown ?-? Shandong Taishan

18:30 Tianjin Tigers ?-? Meizhou Hakka

15:00 Botev Vratsa ?-? Minyor Pernik

15:00 LKS Lodz ?-? Stal Rzeszow

15:00 Monaco ?-? Cercle Brugge

15:30 KFC Komarno ?-? Sokol Dolna Zdana

15:30 Humenne ?-? Tatran Presov

15:30 Austria Lustenau ?-? FC Wil 1900

15:30 FK Kosice ?-? Slavoj Trebisov

15:30 Chindia Targoviste ?-? CS Mioveni

15:45 Nagaworld FC ?-? Boeung Ket Angkor

15:45 Kirivong Sok Sen Chey ?-? Svay Rieng FC

16:00 Skra Czestochowa ?-? Korona Kielce

16:00 Synot Slovacko ?-? Trencin

16:00 Wisla Plock ?-? Lechia Gdansk

16:00 Paksi SE Honlapja ?-? Bodajk FC Siofok

16:00 MTK Hungaria ?-? Dabas-Gyon FC

16:00 Ruch Chorzow ?-? Odra Opole

16:00 Arka Gdynia ?-? Olimpia Elblag

16:00 Zaglebie Sosnowiec ?-? Podbeskidzie Bielsko-Biala

16:00 Sparta Praha ?-? Dukla Prague

16:00 Trinec ?-? Dukla Banska Bystrica

16:00 LKS Nieciecza ?-? Tatran LM

16:00 ASV 13 Vienna ?-? First Wien 1894

16:00 Teplice ?-? Usti nad Labem

16:00 GKS Katowice ?-? Gornik Polkowice

16:00 MSK Zilina ?-? MFK Karvina

16:00 Jagiellonia Bialystok ?-? Warta Poznan

16:00 Lisen ?-? MFK Skalica

16:30 Wisla Krakow ?-? Stal Mielec

17:00 Hradec Kralove ?-? Marila Pribram

17:00 Chrobry Glogow ?-? KP Calisia Kalisz

17:00 Widzew lodz ?-? GKS Tychy

17:00 Gornik Leczna ?-? Pogon Siedlce

17:00 Mlada Boleslav ?-? Hradec Kralove

17:00 OKS Stomil Olsztyn ?-? Radunia Stezyca

17:00 Slask Wroclaw II ?-? GKS Jastrzebie

17:30 Gazovik Orenburg ?-? Dinamo-Auto

18:00 Hamilton Academical ?-? Larkhall Athletic

18:00 Hannover 96 ?-? MSV Duisburg

18:00 SC Verl ?-? SC Paderborn 07

18:00 VSG Altglienicke ?-? Hertha BSC Berlin Youth

18:00 Wuppertaler ?-? VfL Bochum

18:30 Berliner AK 07 ?-? SV Tasmania Berlin

18:30 SK Prostejov ?-? MFK Dubnica nad Vahom

19:00 Fortuna Koln ?-? Bocholt FC

19:00 FC Liefering ?-? SK Vorwarts Steyr

19:00 Backa Topola ?-? HNK Sibenik

19:00 Stal Rzeszow ?-? Garbarnia Krakow

19:00 Midtjylland ?-? Odense BK

19:00 SV Meppen ?-? Schalke 04 (Youth)

19:00 Brondby IF ?-? Hvidovre IF

19:00 Cove Rangers ?-? Dunfermline Athletic

19:00 Elgin City ?-? fraserburgh

19:00 SpVgg Bayreuth ?-? Eintracht Bamberg

19:00 FV Illertissen ?-? TSV Landsberg

19:00 Ayr United ?-? Stranraer

19:00 ASV Neumarkt ?-? Nurnberg (Youth)

19:00 SV Elversberg ?-? Monchengladbach AM.

19:00 VfR Garching ?-? FC Pipinsried

19:00 Needham Market ?-? Ipswich Town

19:00 Sparta Praha B ?-? Chrudim

19:00 Montrose ?-? Formartine United

19:00 Holstein Kiel ?-? St. Pauli

19:00 Magdeburg ?-? BFC Viktoria 1889

19:00 TSV 1860 Munchen ?-? Karlsruher SC

19:00 Basel ?-? Greuther Furth

19:00 Aarhus AGF ?-? Aalborg

19:00 Sport Podbrezova ?-? Brno

19:30 Rudersdal ?-? Lyngby

20:00 PSV Eindhoven ?-? TuS Blau-Weiss Lohne

20:00 The New Saints ?-? Warrington Town AFC

20:00 Fenerbahce ?-? KF Tirana

20:00 Racing Union Luxemburg ?-? Charleroi

20:00 Annan Athletic ?-? Greenock Morton

20:00 SG Austria Klagenfurt ?-? ZNK Osijek

20:00 BSG Wismut Gera ?-? Zwickau

20:00 Berwick Rangers ?-? Stenhousemuir

20:00 Brechin City ?-? Arbroath

20:00 Kickers Offenbach ?-? Wurzburger Kickers

20:30 Linfield FC ?-? Newtown AFC

20:30 Club Brugge ?-? Thes Sport

20:30 Thun ?-? St. Gallen

20:30 Kortrijk ?-? Mechelen

21:00 Spartak Moscow ?-? Alania Vladikavkaz

21:00 FC Sion ?-? Servette

21:00 Schweinfurt 05 FC ?-? TSV Abtswind

21:00 Royal Antwerp ?-? Hoogstraten VV

21:00 Worksop Town ?-? Barnsley

21:00 Banik Ostrava ?-? Otrokovice

21:00 Dunbar United ?-? Raith Rovers

21:00 SV Bevern ?-? Werder Bremen (Youth)

21:00 Cumbernauld Colts ?-? Alloa Athletic

21:00 VfR Krefeld-Fischeln ?-? SV Straelen

21:00 Werder Bremen ?-? Oldenburg

21:00 Swift Hesperange ?-? Saarbrucken

21:00 Eendracht Termien ?-? Racing Genk

21:00 Caledonian Braves ?-? Dumbarton

21:00 Kaiserslautern ?-? Lugano

21:00 St.Polten ?-? Austria Wien

21:00 Ujpesti ?-? STK Samorin

21:00 Spartans ?-? East Fife

21:00 Bala Town F.C. ?-? Cliftonville

21:00 Buckie Thistle FC ?-? Aberdeen

21:00 Botev Plovdiv ?-? Metalist Kharkiv

21:00 Rheindorf Altach ?-? Luzern

21:30 Sokol Lanzho ?-? Tescoma Zlin

21:30 Neusiedl ?-? Rapid Wien

21:30 Preuben Munster ?-? Uerdingen KFC 05

22:00 FC Wiltz 71 ?-? Seraing United

22:00 Vasas ?-? Varda SE

22:00 Levski Sofia ?-? Academy Pandev

22:00 CSKA 1948 Sofia ?-? Lokomotiv Sofia

22:00 LKS Lodz ?-? Wisloka Debica

22:00 Resovia Rzeszow ?-? Michalovce

22:00 FC Toging ?-? Wacker Burghausen

22:00 LASK Linz ?-? Cracovia Krakow

22:00 ASK Voitsberg ?-? Sturm Graz

22:00 TSV Schwaben Augsburg ?-? TSV Rain Am Lech

22:00 Pardubice ?-? Vysocina jihlava

22:00 Ludogorets Razgrad ?-? Ferencvarosi TC

22:00 FC Botosani ?-? Qarabag

22:30 TUS Heiligenkreuz ?-? TSV Hartberg

22:30 FK Shkupi ?-? Hermannstadt

22:30 Lausanne Sports ?-? Stade Ouchy

22:30 Galanta ?-? Zlate Moravce

22:30 Zeljeznicar Banja Luka ?-? FK Igman Konjic

22:30 Maribor ?-? FK Tuzla City

22:59 Pirin Blagoevgrad ?-? Spartak Varna

22:59 Fortuna Dusseldorf ?-? Olympiakos Piraeus

22:59 FK Spartak Zlatibor Voda ?-? Mladost Novi Sad

22:59 FK Vozdovac Beograd ?-? Habitpharm Javor

22:59 Peterhead ?-? Inverurie Loco Works

22:59 Sparta Petegem ?-? Zulte-Waregem

22:59 Radomlje ?-? Radnicki Nis

22:59 Torhout ?-? Oostende

22:59 HNK Gorica ?-? NK Varteks Varazdin

22:59 Hajduk Split ?-? CFR Cluj

00:00 Aarau ?-? Kriens

00:00 NK Olimpija Ljubljana ?-? Cukaricki Stankom

00:00 FK Sochi ?-? Zenit St. Petersburg

01:00 Mladost Lucani ?-? Decic Tuzi

04:00 CF Atlante ?-? AD Grecia

17:00 Quảng Nam FC ?-? Cần Thơ

17:00 Khatoco Khanh Hoa ?-? Đồng Tâm Long An

18:00 Bà Rịa Vũng Tàu ?-? Phú Thọ

02:30 Atletico Paranaense ?-? Bragantino

05:00 Flamengo ?-? America MG

05:00 Corinthians Paulista (SP) ?-? Santos

07:00 Atletico Mineiro ?-? Fortaleza

01:30 Talleres Cordoba ?-? Central Cordoba SDE

01:30 Defensa Y Justicia ?-? Velez Sarsfield

04:00 Colon de Santa Fe ?-? CA Huracan

04:00 Estudiantes La Plata ?-? Newells Old Boys

06:30 River Plate ?-? Lanus

19:00 FK Isloch Minsk ?-? FC Gomel

20:00 Arsenal Dzyarzhynsk ?-? Slavia Mozyr

20:00 Dinamo Brest ?-? Dinamo Minsk

20:00 Energetik-BGU Minsk ?-? Dnepr Mogilev

21:00 Slutsksakhar Slutsk ?-? FK Vitebsk

22:59 Shakhter Soligorsk ?-? FC Torpedo Zhodino

01:00 Neman Grodno ?-? BATE Borisov

02:00 Jorge Wilstermann ?-? Atletico Palmaflor Vinto

04:15 Real Tomayapo ?-? Royal Pari FC

06:30 Oriente Petrolero ?-? The Strongest

21:00 Haugesund ?-? Viking

22:59 Rosenborg ?-? Kristiansund BK

22:59 FC Saburtalo Tbilisi ?-? Samgurali Tskh

22:59 Dinamo Batumi ?-? FC Sioni Bolnisi

00:00 Dinamo Tbilisi ?-? Torpedo Kutaisi

14:00 Vegalta Sendai ?-? Montedio Yamagata

16:00 Mito Hollyhock ?-? Fagiano Okayama

17:00 Roasso Kumamoto ?-? Oita Trinita

17:00 V-Varen Nagasaki ?-? Blaublitz Akita

12:00 JEF United Ichihara Chiba ?-? Tokyo Verdy

03:30 Sporting Cristal ?-? Alianza Atletico Sullana

04:00 General Caballero ?-? resistencia SC

06:15 Libertad ?-? Cerro Porteno

16:00 Chungnam Asan ?-? Ansan Greeners FC

18:00 FC Anyang ?-? Seoul E-Land FC

09:05 Leones Negros ?-? Alebrijes de Oaxaca

05:00 Falkenberg ?-? Angelholms FF

16:30 Young Lions ?-? Balestier Khalsa FC

20:00 Magni ?-? Reynir Sandgerdi

21:00 Throttur Reykjavik ?-? Fjardabyggd Leiknir

22:59 KF Fjallabyggdar ?-? Vikingur Olafsvik

19:30 FK Eskhata ?-? FC Istaravshan

19:30 Faizkand ?-? Ravshan Kulob

20:00 Centro Atletico Fenix ?-? Deportivo Maldonado

01:00 Danubio FC ?-? Nacional Montevideo

03:30 Defensor Sporting Montevideo ?-? Cerro Largo

20:00 Cranborne Bullets ?-? Chicken Inn

20:00 Bulawayo City ?-? Ngezi Platinum

20:00 Yadah FC ?-? Dynamos FC

19:15 Negeri Sembilan ?-? Pahang

20:00 Melaka ?-? Sarawak United

12:00 Geoje Citizen ?-? Goyang FC

14:00 Chungju Citizen ?-? Jinju Citizen

14:00 Jeonju Citizen FC ?-? Daejeon Hana Citizen II

15:00 Gangwon II ?-? Seoul United

15:00 Daegu FC II ?-? Jeonbuk Hyundai Motors II)

17:00 Pyeongtaek Citizen ?-? Chuncheon Citizen

12:30 Wing Yee FT ?-? Happy Valley

12:30 Central Western District RSA ?-? North District FC

12:30 Wong Tai Sin ?-? Wofoo Tai Po

14:00 Virginia United SC (w) ?-? The Gap NPL (w)

14:00 Dare southwest Queensland (w) ?-? Brisbane City (w)

15:15 Peninsula Power (w) ?-? Mitchelton (w)

16:00 Queensland Lions(w) ?-? Moreton Bay United (w)

20:00 Akzhayik Oral ?-? Ordabasy

22:00 FK Aksu ?-? FC Shakhtyor Karagandy

04:00 Pacific FC ?-? HFX Wanderers FC

06:00 Cavalry FC ?-? FC Edmonton

22:30 Florida Krush (w) ?-? Club Florida (w)

01:00 New Jersey Copa (w) ?-? Coppermine United (W)

02:00 Lady Victory FC (W) ?-? Cincinnati Sirens (w)

03:00 KC Courage (w) ?-? FC Wichita (w)

05:30 LA Premier (w) ?-? Miss Kick FC (W)

07:00 Oklahoma City (w) ?-? DKSC Badtop (W)

08:00 Pleasanton Rage (w) ?-? Fresno freeze (w)

09:00 El Paso Surf (W) ?-? Phoenix Del Sol (w)

09:00 Diablo Valley Wolves (W) ?-? FC Davis (W)

09:00 Marlin FC Alliance (w) ?-? California storm (w)

15:30 Mawyawadi ?-? YANGON UNITED

12:00 Adelaide United FC (Youth) ?-? Croydon Kings

12:30 Adelaide Comets FC ?-? Adelaide Panthers

12:30 Cumberland United FC ?-? White City Woodville

12:30 Sturt Lions ?-? Adelaide Olympic

14:30 Adelaide City FC ?-? Metrostars SC

17:15 Croydon Kings ?-? Adelaide United FC (Youth)

12:00 Armadale SC U20 ?-? Pires U20

12:00 Gwelup Croatia U20 ?-? Sorrento F.C. U20

12:00 Bayswater U20 ?-? Cockburn City U20

12:00 Inglewood United U20 ?-? Perth RedStar FC U20

14:00 Stirling Macedonia U20 ?-? Balcatta U20

00:00 Hartford Athletic ?-? Louisville City FC

06:00 Miami FC ?-? Los Angeles Galaxy II

06:00 Pittsburgh Riverhounds ?-? Tampa Bay Rowdies

07:00 Orange County Blues FC ?-? Loudoun United

07:30 Tulsa Roughneck ?-? Charleston Battery

07:30 Memphis 901 ?-? Detroit City

08:00 New Mexico United ?-? Birmingham Legion

08:30 El Paso Locomotive FC ?-? New York Red Bulls B

09:00 Monterey Bay FC ?-? Sacramento Republic FC

09:00 Oakland Roots ?-? Atlanta United FC II

09:00 San Diego loyalty ?-? Indy Eleven

01:00 U19 Áo ?-? Serbia U19

01:00 Israel U19 ?-? U19 Anh

20:30 Concordia U20 ?-? Criciuma SC (Youth)

01:00 Guarani de Palhoca ?-? Metropolitano SC

14:00 Murdoch Uni Melville ?-? Forrestfield United

14:00 Quinns FC ?-? Dianella White Eagles

14:00 Fremantle City ?-? Mandurah City

14:00 Rocking ham City ?-? UWA-Nedlands FC

14:00 Western Knights ?-? Joondalup United

14:00 Subiaco AFC ?-? Olympic Kingsway SC

12:30 Modbury Jets ?-? Adelaide Raiders SC

12:30 Adelaide Blue Eagles ?-? Para Hills Knlghts SC

12:30 Poet Adelarde Pirates ?-? West Adelaide SC

12:30 Adelaide University SC ?-? Eastern United

12:30 Fulham United FC ?-? Playford City Patriots

12:30 Adelaide Hills ?-? Adelaide Victory

14:30 A.P.I.A. Leichhardt Tigers ?-? Sydney FC (Youth)

15:00 Wollongong Wolves ?-? Manly United

16:00 Marconi Stallions ?-? Ted Reiter Mountain City Rovers

12:00 Blacktown City Demons ?-? Northbridge Bulls

12:00 Rockdale City Suns ?-? Sydney United

13:00 Wollongong Wolves U20 ?-? Manly United U20

13:45 Marconi Stallions U20 ?-? Mt Druitt Town Rangers U20

10:00 Blacktown City FC U20 ?-? Northbridge FC Bulls U20

10:45 Sydney Olympic U20 ?-? Sutherland Sharks U20

11:00 Rockdale City Suns U20 ?-? Sydney United 58 U20

02:00 Ipatinga ?-? Betim FC

00:00 Comunicaciones BsAs ?-? Defensores Unidos

01:30 Canuelas FC ?-? Talleres Rem de Escalada

01:30 CA Fenix Pilar ?-? Sportivo Dock Sud

01:30 Ituzaingo ?-? UAI Urquiza

01:30 CA San Miguel ?-? Deportivo Armenio

02:00 AC Colina ?-? Municipal Salamanca

02:30 Linares Unido ?-? Osorno

03:00 CD Rancagua Sur ?-? Deportes Quillon

12:00 Brunswick City ?-? Pascoe Vale SC

12:00 Langwarrin ?-? FC Bulleen Lions

12:00 Manningham United Blues ?-? Werribee City

13:00 Goulburn Valley Suns ?-? North Geelong Warriors

22:00 Akwa United ?-? Plateau United

22:00 Niger Tornadoes FC ?-? Kwara United

13:30 Hellenic AC ?-? Darwin Hearts

17:00 Casuarina FC ?-? Mindil Aces

21:00 Vestri ?-? Grindavik

17:00 FK FM Ateitis ?-? FK Dziugas Telsiai II

05:00 Miami Dutch Lions FC ?-? Central Florida Panthers

05:30 Frederick ?-? First State FC

06:00 Portland Spada ?-? Las Vegas Legends

06:00 Tallahassee SC ?-? AFC Mobile

06:00 Minnesota star ?-? Sioux Falls Thunder FC

06:00 Carpathia FC ?-? FC Columbus

06:00 Greenville Triumph ?-? Northern Colorado

06:00 Jackson Lions ?-? Buxmont Torch FC

06:30 Chattanooga Red Wolves ?-? FC Tucson

06:30 Appalachian FC ?-? North Alabama

06:30 Tormenta FC ?-? Omaha

06:30 Miami Beach CF ?-? Miami United

06:30 Apotheos ?-? LSA Athletico Lanier

09:30 Central Valley Fuego ?-? North Carolina

15:00 Mount Gravatt Hawks ?-? Newmarket SFC

15:00 Bayside United FC ?-? University of Queensland

15:00 The Lakes ?-? Western Spirit

16:00 Toowong ?-? Acacia Ridge

16:00 Murdoch University Melville FC (w) ?-? Perth RedStar (W)

00:00 Saprissa de Corazon U20 ?-? Santos de Guapiles U20

14:00 Armadale SC ?-? Perth SC

14:00 Bayswater City ?-? Cockburn City

14:00 Floreat Athena ?-? Perth Glory (Youth)

14:00 Willip ?-? Sorrento F.C.

14:00 Inglewood United ?-? Perth RedStar

16:00 Stirling Macedonia ?-? Balcatta FC

20:00 XV de Piracicaba (Youth) ?-? Capivariano FC SP Youth

01:00 Aracatuba SP Youth ?-? Penapolense (Youth)

01:00 Comercial Tiete SP Youth ?-? Independente SP Youth

12:00 Cooma Tigers ?-? West Canberra Wanderers

12:00 Belconnen United ?-? Canberra Olympic

12:00 OConnor Knights ?-? Monaro Panthers

12:00 Canberra FC ?-? Gungahlin United

04:00 New Jersey Copa ?-? Long Island Rough Riders

04:30 South Bend Lions ?-? AFC Cleveland

05:00 Bostong ?-? Blackwatch Rush

05:30 West Mass Pioneers ?-? Vermont Green

06:00 The Villages ?-? Tampa Bay Rowdies B

06:00 Cardinals FC ?-? Christos FC

06:00 Philadelphia Lone Star ?-? FC Lehigh Valley United

06:00 Kings Hammer FC ?-? Fort Wayne FC

06:00 Minneapolis City SC ?-? Peoria City

06:00 NONA FC ?-? Florida Elite

06:30 Flint City Bucks ?-? Lansing City

06:30 Knoxville troops ?-? Tennessee SC

06:30 Southern Soccer Academy Kings ?-? Dalton Red Wolves SC

06:30 Westchester Flames ?-? FA Euro

07:00 Louisiana Krewe FC ?-? MississippiBrilla

07:00 Des Moines Menace ?-? FC Manitoba

07:00 AHFC Royals ?-? AC Houston Sur

07:00 Texas United ?-? Blue Goose SC

07:00 Chicago Dutch Lions ?-? Chicago Fire Premier

07:00 Corpus Christi FC ?-? Barrasso valley

07:00 Louisiana Parish AC ?-? Little Rock Street

07:30 Colorado ISA ?-? Park City Red Wolves

07:30 Kaw Valley ?-? Chicago City SC

08:30 Flatirons Rush ?-? Salt City

09:00 Ventura County Fusion ?-? Central Valley Fuego II

15:00 St George City FA ?-? St George Saints

16:00 Mounties Wanderers ?-? SD Raiders FC

16:00 Blacktown Spartans ?-? Hills Brumbies

16:00 Bonnyrigg White Eagles ?-? Spirit FC

16:00 Northern Tigers ?-? Western Sydney Wanderers AM

12:00 Central Coast Mariners (Youth) ?-? Hake Ya Dong in Sydney City

19:00 Ariana ?-? FC Rosengard

22:00 AL-Sareeh ?-? AL Salt

00:30 Maan ?-? Moghayer Al Sarhan

00:30 Al Faisaly ?-? Al Wihdat Amman

04:00 Kaw Valley FC (W) ?-? Chicago City SC (w)

05:00 Independence Central (W) ?-? Wake FC (w)

06:00 Kalamazoo FC (W) ?-? AFC Ann Arbor (w)

06:30 SC United Bantams (W) ?-? Peachtree City (w)

21:00 Sindri ?-? Augnablik Kopavogur

01:00 KFS Vestmannaeyjar ?-? KF Gardabaer

23:30 Deportes La Serena ?-? Universidad de Concepcion

02:00 Barnechea ?-? Cobresal

02:00 Everton CD ?-? CD Magallanes

02:00 Deportes Ovalle ?-? Union Espanola

02:00 Independiente de Cauquenes ?-? Nublense

04:30 Univ Catolica ?-? Union San Felipe

07:00 O.Higgins ?-? Fernandez Vial

15:00 Sunshine Coast FC ?-? Magpies Crusaders

15:00 Southside Eagles ?-? Caboolture FC

21:00 FC Metalurgi Rustavi ?-? WIT Georgia Tbilisi

02:00 Costa Rica U20 ?-? Trinidad Tobago U20

03:00 Cuba U20 ?-? Panama U20

04:00 Honduras U20 ?-? Curacao U20

21:00 Martin Ledesma ?-? Guarani de Trinidad

21:00 2 de Mayo PJC ?-? Sol de America Pastoreo

22:00 Valur KH Hlidarendi U19 ?-? Dahl vickreni Ma GREE U19

02:00 Afturelding Hviti U19 ?-? Fram/Ulfarnir U19

21:00 Criciuma ?-? Vila Nova

02:00 Bahia ?-? Gremio Novorizontin

04:30 Sport Club Recife PE ?-? Brusque FC

22:59 IR Reykjavik (w) ?-? Volsungur Husavik (w)

15:00 Taichung Blue Whale (w) ?-? Inter Taoyuan FC (w)

15:00 Hang Yuan FC (w) ?-? Taipei Xiongzan (w)

15:00 Hualien (w) ?-? Kaohsiung Sunny Bank (w)

02:00 Sportivo Limpeno (w) ?-? General Caballero JLM (W)

22:00 Yemen U16 ?-? Oman U16

01:00 Jordan U16 ?-? Iraq U16

19:00 Atletico Rafaela U20 ?-? CSD Flandria U20

19:00 Estudiantes La Plata U20 ?-? CA Talleres de Cordoba U20

19:00 San Lorenzo U20 ?-? Lanus U20

19:00 Banfield U20 ?-? Argentinos Jrs U20

19:00 CA Platense U20 ?-? Arsenal de Sarandi U20

19:00 Boca Juniors U20 ?-? Colon U20

19:00 Velez Sarsfield U20 ?-? Club Atlético Independiente U20

19:00 Defensa y Justicia U20 ?-? Rosario Central U20

19:00 Newells U20 ?-? Barracas Central U20

19:00 Racing Club U20 ?-? River Plate U20

19:00 Deportivo Maipu U20 ?-? Estudiantes Rio Cuarto U20

19:00 Union Santa Fe U20 ?-? CA Tigre U20

20:00 CA Atlanta U20 ?-? All Boys U20

20:00 Fenix U20 ?-? Argentino Quilmes U20

20:00 Ferro Carril Oeste General Pico U20 ?-? Villa Dalmine U20

20:00 San Telmo U20 ?-? Sacachispas U20

22:00 Salaspils ?-? Augsdaugava

22:59 HB Torshavn ?-? KI Klaksvik

22:59 NSI Runavik ?-? Vikingur Gotu

17:00 Tarlan ?-? Astana B

18:00 Okzhetpes ?-? FK Igilik

19:00 Lashyn Karatau ?-? Bulat Temirtau

19:00 Ekibastuzets ?-? Yassy Turkistan

19:00 Kairat Academy ?-? Kaisar Kyzylorda

20:30 Baikonur ?-? Akademiya Ontustik

11:00 Run Mel Aomori ?-? Kochi United

11:00 Honda Lock SC ?-? FC Tiamo Hirakata

13:00 Yokogawa Musashino ?-? Honda FC

11:00 Mio Biwako Shiga ?-? Osaka FC

11:00 Maruyasu Industries ?-? Veertien Kuwana

14:00 Dangjin Citizen ?-? Ulsan Citizens

15:00 Pocheon FC ?-? Paju Citizen FC

17:00 Cheongju Jikji ?-? Siheung City

19:00 Tallinna FC Levadia B ?-? Kohtla Jarve JK Jarve

16:00 Katong FC ?-? Project Vaults Oxley SC

18:00 Yishun Sentek Mariners ?-? Singapore Khalsa Association

20:00 Betis FC U20 ?-? Coimbra EC U20

01:00 Boston City FC Brasil U20 ?-? Athletic Club MG U20

15:45 Kijang Rangers FC ?-? Real Chukai

15:45 Malaysia Universiteti ?-? Langkawi City FC

15:45 Respect FC ?-? Bukit Tambun FC

15:45 Tok Janggut Warriors FC ?-? Harini KS FC

19:45 Manjung City FC ?-? Tun Razak FC

19:45 Perlis United FC ?-? KL Rovers

04:00 Deportivo PF ?-? CSW FC

06:00 National Defense Forces ?-? Cunupia FC

11:00 Central Coast ?-? Solomon Warriors FC

12:00 Lae City ?-? Hekari Souths United FC

12:00 North Sunshine Eagles ?-? Whittlesea Ranges

12:00 Melbourne Victory NPL ?-? Springvale White Eagles

12:00 Ballarat City FC ?-? Melbourne City NPL

15:00 Geelong Sc ?-? Nunawading City

15:15 Fitzroy City ?-? Mazenod Victory

16:00 Beaumaris ?-? South Springvale SC

13:00 Kyzyl Zhar Petropavlovsk II ?-? Khan Tengri FC

18:00 Tobol Kostanay Reserves ?-? Shakhter Karagandy Reserves

19:00 Ordabasy Reserves ?-? FC Aqtobe City

20:00 FK Aktobe Reserves ?-? FC Arys

15:00 Qingdao Youth Island ?-? Zibo Cuju F.C.

18:00 Strommen ?-? Staal Jorpeland

21:00 Gjovik Lyn ?-? Baerum SK

21:00 Frigg ?-? Eidsvold Turn

21:00 Orn-Horten ?-? FK Arendal

01:00 Caxias RS ?-? Sao Luiz(RS)

01:00 Real Noroeste ?-? Inter de Limeira

01:00 Portuguesa RJ ?-? Parana PR

01:00 Santo Andre ?-? Cianorte PR

01:30 Castanhal PA ?-? 4 de Julho

02:00 Tocantinopolis ?-? Juventude MA

02:00 Gremio Anapolis ?-? Costa Rica MS

02:00 Caldense MG ?-? Pouso Alegre

02:00 Amazonas FC ?-? Porto Velho/RO

03:00 Ferroviario CE ?-? Nova Venecia FC

03:00 Ferroviaria SP ?-? Nova Venecia FC

01:45 Dundalk U19 ?-? St. Patricks U19

09:00 Havelock North Wanderers ?-? Waterside Karori

20:00 Ceara (Youth) ?-? Sao Paulo (Youth)

21:00 Palmeiras (Youth) ?-? Fortaleza (Youth)

23:45 CR Flamengo (RJ) (Youth) ?-? Botafogo RJ (Youth)

01:00 Chapecoense (Youth) ?-? Gremio (Youth)

01:00 Internacional RS U20 ?-? Atletico Paranaense (Youth)

01:00 Bahia (Youth) ?-? America MG (Youth)

01:00 Atletico Mineiro Youth ?-? Cruzeiro (Youth)

20:00 KS Wieczysta Krakow ?-? Termalica BB Nieciecza II

22:00 Mlawianka Mlawa ?-? MKS Piaseczno

19:30 Mighty Tigers ?-? Silver Strikers

19:30 Moyale Barracks ?-? Red Lions FC

13:00 Peninsula Power ?-? Sunshine Coast Wanderers FC

14:30 Brisbane City ?-? Brisbane Olympic United FC

15:30 Logan Lightning ?-? Brisbane Roar (Youth)

15:30 Moreton Bay United ?-? Gold Coast United

12:00 Gold Coast Knights ?-? Queensland Lions SC

12:00 Western Pride FC U23 ?-? SWQ Thunder U23

12:15 Brisbane City U23 ?-? Brisbane Olympic FC U23

13:15 Moreton Bay United U23 ?-? Gold Coast United U23

18:00 Turkey (w) ?-? Azerbaijan (w)

20:00 USA (w) U23 ?-? India (w)

21:00 Faroe Islands (w) ?-? Andorra (w)

22:00 Norway (w) ?-? New Zealand nữ

01:00 Portugal (w) ?-? Greece (w)

02:10 France (w) ?-? Cameroon (w)

02:30 Spain (w) ?-? Australia nữ

05:30 Chile nữ ?-? Venezuela (w)

06:00 Costa Rica (w) ?-? Haiti (w)

06:30 Mỹ nữ ?-? Colombia (w)

08:00 Mexico (w) ?-? Peru (w)

17:00 Sandvikens ?-? Nordstrand

17:30 froya ?-? Grei

18:00 Raufoss IL B ?-? Spjelkavik

19:00 Ready ?-? Oppsal

19:00 Floro ?-? FF Lillehammer

19:00 Brodd ?-? Djerv 1919

19:00 Pors Grenland ?-? IL Express

19:00 Uraedd FK ?-? Sprint-Jeloy

19:00 Steinkjer FK ?-? Kolstad

19:00 Funnefoss/Vormsund ?-? Bossekop

19:00 Rana FK ?-? Strindheim IL

20:00 Bremnes IL ?-? Vidar

20:00 Fana ?-? Lysekloster

20:00 Mandalskameratene ?-? Follo

20:00 Aalesund FK B ?-? Elverum

20:00 Brann 2 ?-? Akra

21:00 Shas B Team card product ?-? Fyllingsdalen

21:00 Toten ?-? Brumunddal

21:00 Orkla ?-? Melhus

21:00 Mjolner ?-? Skjervoy

21:00 Senja ?-? Skjetten Fotball

23:15 Bodo Glimt 2 ?-? Tiller

00:00 Cincinnati II ?-? Orlando City B

06:00 Herrera FC (W) ?-? Elite FC (W)

12:15 Adelaide City Reserve ?-? North Eastern MetroStars Reserve

01:30 Liniers ?-? Deportivo Espanol

01:30 Puerto Nuevo ?-? General Lamadrid

01:30 Victoriano Arenas ?-? El Porvenir

11:40 Goulburn Valley Suns U21 ?-? North Geelong Warriors U21

00:10 Deportivo Moron ?-? Gimnasia Jujuy

02:10 Alvarado Mar del Plata ?-? Belgrano

04:10 Temperley ?-? Flandria

11:30 Glenorchy Knights FC ?-? Hobart Zebras

13:00 Olympia Warriors ?-? Riverside Olympic

13:30 Launceston City ?-? Devonport City

22:30 LYS Sassandra ?-? Stella Club d'Adjame

00:45 USC Bassam ?-? CO Korhogo

15:00 Erchim ?-? SP Falcons

18:00 Ulaanbaatar City ?-? Deren FC

12:00 Khangarid Klub ?-? Athletic 220 FC

11:00 Hobart United ?-? Olympia FC Warriors Reserves

11:15 Launceston City B ?-? Devonport City Reserves

11:30 Beach City ?-? Metro Claremont SC

11:30 Northern wandering ?-? Burnie United

11:35 University of Tasmania SC ?-? South Hobart Reserves

13:00 Launceston United ?-? Riverside Olympic Reserves

13:15 Ulverstone FC ?-? Somerset

15:30 New Town Eagles ?-? Clarence Zebras Reserves

17:00 Saunders SC ?-? Serendib SC

01:30 Argentino de Rosario ?-? Centro Espanol

01:30 Central Ballester ?-? Yupanqui

01:30 CA Lugano ?-? Mercedes

03:00 Defensores de Cambaceres ?-? Deportivo Paraguayo

03:00 Sportivo Barracas ?-? Deportivo Muniz

22:59 Fortune FC ?-? Wallidan FC

22:59 Team Rhino FC ?-? Falcons FC

01:00 Brikama United ?-? WAA Banjul

19:30 Navbahor Namangan B ?-? PFK Shahrixonchi

20:00 Lokomotiv BFK ?-? FK Chigatoy

20:00 Qizilqum Zarafshon B ?-? Unired

19:30 Remo PA (Youth) ?-? ESMAC PA U20

00:45 Campo Grande AC U20 ?-? 7 de Abril U20

01:00 Ceilandia DF U20 ?-? Sobradinho U20

01:00 Sao Jose EC U20 ?-? Novo Hamburgo RS U20

01:00 Aimore RS U20 ?-? Apafut RS (Youth)

01:30 Coritiba PR (Youth) ?-? AA Batel U20

04:00 Gremio Sorriso U20 ?-? Campo Novo do Parecis U20

11:35 Metropolis United (w) ?-? Adelaide City (w)

12:00 Avondale FC ?-? Eastern Lions SC

13:45 Dandenong City SC ?-? Dandenong Thunder

14:30 Port Melbourne ?-? Oakleigh Cannons

15:00 Altona Magic ?-? Heidelberg United

01:00 GD Saocarlense ?-? Francana

01:00 Paulista(SP) ?-? Itapirense/SP

01:00 Colorado Caieiras FC ?-? Jabaquara SP

01:00 Gremio Prudente ?-? Osvaldo Cruz/SP

01:00 Uniao Mogi ?-? Sao Jose Dos Campos/SP

01:00 Vocem SP ?-? AA Itarare

01:00 XV de Jau ?-? CA Taquaritinga SP

01:00 Maua FC ?-? SKA Brasil

15:15 Brisbane Wolves ?-? Surfers Paradise

16:15 Virginia United ?-? Albany Creek

16:30 Grange Thistle SC ?-? Magic United TFA

15:00 Yokohama SCC ?-? Fujieda MYFC

16:00 Kataller Toyama ?-? AC Nagano Parceiro

16:30 Gainare Tottori ?-? SC Sagamihara

17:00 Ehime FC ?-? Kagoshima United

12:00 Vanraure Hachinohe FC ?-? Fukushima United FC

01:00 Pinheiros ?-? Vilavelhense

11:30 Dandenong City U21 ?-? Dandenong Thunder U21

12:00 Melbourne Knights U21 ?-? St. Albans Saints U21

13:00 Altona Magic U21 ?-? Heidelberg United U21

16:30 Port Melbourne Sharks SC U21 ?-? Oakleigh Cannons U21

01:00 Artsul RJ ?-? Americano RJ

01:00 Goncalense ?-? America-RJ

01:00 Sampaio Correa (RJ) ?-? Angra Dos Reis RJ

01:00 Macae ?-? Cabofriense(RJ)

21:00 FK Panevezys ?-? Siauliai

22:59 FK Riteriai ?-? Hegelmann Litauen

16:00 Mohammedan Dhaka ?-? Chittagong Abahani

17:00 Bashundhara Kings ?-? Sheikh Russel KC

00:00 CAYB Club Athletic Youssoufia ?-? Club Salmi

00:00 Olympique de Safi ?-? IRT Itihad de Tanger

02:30 Hassania Agadir ?-? Raja Casablanca Atlhletic

02:30 Wydad Casablanca ?-? DHJ Difaa Hassani Jadidi

15:00 Palm Beach ?-? Kingscliff FC

15:00 Broadbeach United ?-? Runaway Bay Green

15:00 Tallebudgera Valley FC ?-? Southport Warriors

11:00 Launceston United (w) ?-? Devonport Strikers (w)

11:30 Taroona (w) ?-? Clarence Zebras (w)

12:00 Calder United SC (w) ?-? South Melbourne (w)

12:30 Bayside United (w) ?-? Alamein (w)

19:15 Kuching FA ?-? PDRM

20:00 Kelantan United ?-? Perak

20:00 UiTM FC ?-? Terengganu B

03:00 ABC RN ?-? Confianca SE

04:00 Botafogo PB ?-? Mirassol

05:00 Altos/PI ?-? Vitoria BA

16:00 Adamstown Rosebud (w) ?-? Newcastle Olympic FC (W)

19:30 GVVV Veenendaal ?-? Kozakken Boys

12:00 Brindabella Blues FC ?-? Weston Molonglo FC

06:30 Chattanooga ?-? Michigan Stars

03:00 Atletico Vega Real ?-? Delfines Del Este

11:00 Charleston City Blues ?-? Cooks Hill United

11:00 Edgeworth Eagles FC ?-? Broadmeadow Magic

11:00 Lake Macquarie ?-? Hamilton Olympic

11:00 Valentine ?-? Maitland

11:30 Weston Workers FC ?-? Adamstown Rosebuds FC

09:45 Canberra Croatia FC U23 ?-? Gungahlin Utd U23

16:00 Barito Putera ?-? Madura United

20:30 Persija Jakarta ?-? Borneo FC

20:00 Tigre Reserves ?-? San Lorenzo Reserves

21:00 Sarmiento Junin Reserve ?-? Platense Reserves

21:00 Newell's Reserves ?-? Estudiantes LP Reserves

22:30 Club Atletico Progreso ?-? Central Espanol

01:15 La Luz ?-? IA Sud America

06:15 Uruguay Montevideo ?-? CA Juventud